– น้องๆ อายุ 2-25ปี ชาวราษีไศล ร่วม โครงการ RASISALAI Youth Camp: สานฝัน ปั้นดาว
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
[ กิจกรรมค้นหาความสามารถพิเศษ พร้อมการพัฒนาและส่งเสริมความสามารถนั้นๆ พัฒนาบุคลิกภาพและความกล้าแสดงออก เพิ่มช่องทางให้น้องๆได้แสดงออก ]
ขั้นตอนการสมัคร
1. Like & Share พร้อมแท๊กหาเพื่อน 5คน
2. ยื่นเอกสารที่สมัคร ที่ คุณเลิศ กองการศึกษา เทศบาลตำบลเมืองคง หรือ ยื่นเอกสาร ตอนไปจัดกิจกรรมที่โรงเรียน ก็ได้
– สถานศึกษาในเขตอำเภอราษีไศล สามารถติดต่อให้ไปจัดกิจกรรมได้
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/06/287074215_539437004480827_5239807071548387514_n.jpg)