วันศุกร์ที่ 26 สิงหาคม 2565 เวลา 09.30 น.
– นายศุภวิชญ์ แซ่จึง นายกเทศมนตรีตำบลเมืองคง พร้อมคณะผู้บริหารประกอบด้วย นายธนศักดิ์ วงศ์จอม รองนายกเทศมนตรีฯ นายสมศักดิ์ สังข์เกิด ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ นายพงสรรค์ ทองจันทร์ เลขานุการฯและหัวหน้าส่วนราชการทุกคน เข้าร่วมประชุม สภาเทศบาลตำบลเมืองคงสมัยสามัญสมัยที่ 3ครั้งที่2/2565 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลเมืองคง
– ซึ่งการประชุมในครั้งนี้ นายพร บุญราช ประธานสภาเทศบาลตำบลเมืองคง ได้ดำเนินการประชุมให้เป็นไปตามระเบียบวาระการประชุมฯด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/10/301616246_400002032315064_768441828679030469_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/10/301699282_400002022315065_284174870553673338_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/10/301520244_400003432314924_8250524129064381383_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/10/301402993_400004535648147_222165305220795903_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2022/10/1.jpg)