วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.30 น.
นายกัณพงศ์ แซ่จึง นายกเทศมนตรีตำบลเมืองคง และหัวหน้าส่วนราชการภายในเทศบาลฯทุกคน เข้าร่วมประชุมสภาเทศบาลตำบลเมืองคง สมัยสามัญ สมัยที่ 2 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลเมืองคง ซึ่งการประชุมในครั้งนี้ นายพร บุญราช ประธานสภาเทศบาลตำบลเมืองคง ได้ดำเนินการประชุมให้เป็นไปตามระเบียบวาระในการประชุมฯโดยเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2023/06/350527767_169087509464071_9018737668973665470_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2023/06/350336843_259180916665622_7714360352763304764_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2023/06/350472792_1231168144427734_158388469511873848_n.jpg)