วันที่ 21 มิถุนายน 2566
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
นายกัณพงศ์ แซ่จึง นายกเทศมนตรีตำบลเมืองคง
พร้อมด้วยคณะบริหาร ประธานสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลตำบลเมืองคง
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ดำเนินกิจกรรม Big Cleaning Day ภายใต้วันอนามัยสิ่งแวดล้อมไทย ประจำปี 2566 ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ ร.10 (สวนพระยากะตะศิลา) เพื่อแสดงพลังเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน ในการสร้างจิตสำนึกที่ดี ในการรักษาความสะอาด ความเป็นระเบียบเรียบร้อย และปรับภูมิทัศน์ให้สวยงาม น่าอยู่
=========================================