![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
![🔹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1/16/1f539.png)
![🔺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1b/1/16/1f53a.png)
— ท่านปวีณ แซ่จึง อดีตสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรหลายสมัย และอดีตประธานกรรมาธิการการปกครองส่วนท้องถิ่น เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 และได้รับเกียรติจาก
-นายอนุชา เรืองอมรวิวัฒน์ นายอำเภอราษีไศล เดินทางมาชมซุ้มกิจกรรมของหน่วยงานราชการในงาน พร้อมทั้งได้มอบของขวัญของรางวัลให้แก่เด็กๆ ผู้โชคดีด้วย
– นายวสันต์ ระดมเล็ก ปลัดอาวุโส
-นางสาวเจษฎาภรณ์ ยาหอม ท้องถิ่นอำเภอราษีไศล และ
หัวหน้าส่วนราชการทุกภาคส่วน,สถานศึกษาและภาคเอกชน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ฯ
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/419210881_737985308516733_7528712028300058264_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/419587376_737985378516726_5614476289286640595_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/419630051_737983245183606_3814746401238088178_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418458474_737985821850015_6229477757265935457_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418462219_737985481850049_6445949625442644010_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418471208_737983205183610_6082649145910790497_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418473909_737983015183629_4421864361908491313_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418481911_737983058516958_3371587955045785027_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418487292_737983115183619_5383706320932485346_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418499332_737985465183384_946109143106625479_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418509773_737985511850046_3325938912458431524_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418513675_737985385183392_2478372172620414947_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418518550_737985718516692_876158623767785931_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418524297_737985681850029_5066770978646502605_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418531131_737985348516729_397014152480371188_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418535134_737983051850292_1538608186771604057_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418552093_737985581850039_2849105215959367163_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/418566252_737985591850038_1090248456138970364_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/419172760_737985781850019_4307894239411942785_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/02/419176840_737985275183403_4197785114175884835_n.jpg)