โครงการบำบัดและฟื้นฟู ผู้ติดยาเสพติด แบบบูรณาการ โดยมีการร่วมมือของชุมชน (CBTx)
”ชุมชนล้อมรักษ์“ อำเภอราษีไศล จังหวัดศรีสะเกษ
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น.
นายกัณพงศ์ แซ่จึง นายกเทศมนตรีตำบลเมืองคงร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) โครงการบำบัดและฟื้นฟู ผู้ติดยาเสพติด แบบบูรณาการ โดยมีการร่วมมือของชุมชน (CBTx) ”ชุมชนล้อมรักษ์“ อำเภอราษีไศล จังหวัดศรีสะเกษ
โดยมีนายศราวุธ ทรงโฉม นายอำเภอราษีไศล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการภายในอำเภอราษีไศล และนายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในอำเภอราษีไศล ทั้ง 14 แห่ง ร่วมลงนามณ ห้องประชุมอำเภอราษีไศล ชั้น 2
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/05/441953160_828647106117219_4392187054227125565_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/05/441900356_828647432783853_3989223867908058338_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/05/441604169_828647066117223_7017776854425917754_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/05/441531486_828647369450526_7919271344981880130_n.jpg)
![](https://www.muangkongmunic.com/wp-content/uploads/2024/05/441302469_828647379450525_4189412259158055537_n.jpg)